GoodBall | Tỷ số trực tuyến, dữ liệu kết quả Bóng đá (KQBĐ), lịch thi đấu trực tiếp
Giải đấu
Tất cả Đang diễn ra Sắp diễn ra Kết thúc
Chọn hết
63 trận đấu hiển thị ,0 trận đấu bị ẩn
  • 1X2
  • Chấp
  • O/U
Giải đấu
Bắt đầu
Trạng thái
Đội nhà
Tỷ số
Đội khách
Giữa hiệp
Phạt góc
Tỷ lệ cược (HK)
AUS WD1
16:30
 
[9] ADELAIDE UNITED FC
vs
Đội hình
NEWCASTLE JETS [8]
-
-
-

TUR L1
19:00
 
[9] KECIORENGUCU
vs
Đội hình
ISTANBULSPOR AS [13]
-
-
-

UZB PFL
19:00
 
[1] FC PAKHTAKOR TASHKENT
vs
Đội hình
PFK NAVBAHOR NAMANGAN [1]
-
-
-

POR U23
19:00
 
CD AVES
vs
Đội hình
SPORTING CP
-
-
-

PGPL
20:00
 
MACHINE SAZI TABRIZ
vs
Đội hình
FC NASSAJI MAZANDARAN [11]
-
-
-

PGPL
20:30
 
[14] GOL GOHAR SIRJAN FC
vs
Đội hình
ESTEGHLAL FC [3]
-
-
-

PGPL
20:30
 
[6] FOOLAD KHUZESTAN FC
vs
Đội hình
SHAHIN BUSHEHR FC [15]
-
-
-

PGPL
20:45
 
[10] ZOB AHAN ISFAHAN FC
vs
Đội hình
FOOLAD MOBARAKEH SEPAHAN SC [4]
-
-
-

SUOMEN CUP
21:00
 
[FIN PD-1] FC HONKA
vs
Đội hình
HJK HELSINKI [FIN PD-1]
-
-
-

INT CF
21:00
 
[NOR D1-1] STROMSGODSET IF
vs
Đội hình
TROMSOE IL [NOR D1-1]
-
-
-

TUR L1
21:30
 
[17] BOLUSPOR
vs
Đội hình
BALIKESIRSPOR [11]
-
-
-

AGL
21:30
 
[12] HATTA SC
vs
Đội hình
AL AIN FC [2]
-
-
-

AGL
21:30
 
[7] AL-NASR DUBAI SC
vs
Đội hình
AL WAHDA FC [4]
-
-
-

GHA STARSL
21:50
 
[1] AL DUHAIL SC
vs
Đội hình
AL SHAHANIYA [12]
-
-
-

GHA STARSL
21:50
 
[2] AL-RAYYAN
vs
Đội hình
AL-AHLI DOHA [8]
-
-
-

RUS U21PL
22:00
 
FK Tambov Youth
vs
Đội hình
Rubin Kazan U21
-
-
-

ITA NAT
22:00
 
[8] EMPOLI
vs
Đội hình
ATALANTA BERGAMO [1]
-
-
-

INT CF
23:00
 
[NOR D1-1] LILLESTROM SK
vs
Đội hình
SANDEFJORD FOTBALL [RUS PL-11]
-
-
-

PGPL
23:00
 
[1] PERSEPOLIS FC
vs
Đội hình
SHAHR KHODRO FC [5]
-
-
-

1. HNL
23:30
 
[8] NK INTER ZAPRESIC
vs
Đội hình
NK LOKOMOTIVA ZAGREB [5]
-
-
-

BUL L2
23:30
 
[1] FC CSKA 1948
vs
Đội hình
PFC MONTANA 1921 [3]
-
-
-

KSA PL
23:40
 
[6] AL TAAWOUN FC
vs
Đội hình
AL HILAL (KSA) [1]
-
-
-

TUR L1
00:00
 
[4] BURSASPOR
vs
Đội hình
ALTAY IZMIR [8]
-
-
-

ALG L1
00:00
 
ASO Chlef
vs
Đội hình
Paradou AC
-
-
-

AGL
00:15
 
[10] AJMAN CLUB
vs
Đội hình
AL DHAFRA SCC [6]
-
-
-

AGL
00:15
 
[5] SHARJAH FC
vs
Đội hình
AL-WASL FC [8]
-
-
-

GHA STARSL
00:30
 
[3] AL-SADD
vs
Đội hình
AL-ARABI DOHA [5]
-
-
-

KSA PL
01:40
 
[2] AL NASSR FC
vs
Đội hình
AL AHLI SAUDI FC [3]
-
-
-

UEL
01:55
 
[SWE ALLS-1] MALMO FF
vs
Đội hình
VFL WOLFSBURG [GER L1-11]
-
-
-

Lượt đi [1-2]

UEL
01:55
 
[BEL D1A-2] KAA GENT
vs
Đội hình
AS ROMA [ITA L1-5]
-
-
-

Lượt đi [0-1]

UEL
01:55
 
[ESP L1-16] RCD ESPANYOL BARCELONA
vs
Đội hình
WOLVERHAMPTON WANDERERS [ENG PL-12]
-
-
-

Lượt đi [0-4]

UEL
01:55
 
[TUR SL-1] ISTANBUL BASAKSEHIR FK
vs
Đội hình
SPORTING CP [POR PL-12]
-
-
-

Lượt đi [1-3]

UEL
01:55
 
[POR PL-9] FC PORTO
vs
Đội hình
BAYER 04 LEVERKUSEN [GER L1-2]
-
-
-

Lượt đi [1-2]

UEL
01:55
 
[SUI SL-7] FC BASEL 1893
vs
Đội hình
APOEL NICOSIA [CYP L1-9]
-
-
-

Lượt đi [3-0]

UEL
01:55
 
[AUT LIGA-1] LASK
vs
Đội hình
AZ ALKMAAR [NED L1-16]
-
-
-

Lượt đi [1-1]

LFPB
03:00
 
REAL SANTA CRUZ
vs
Đội hình
CLUB BOLIVAR
-
-
-

National League, Challenge Group
03:30
 
GLACIS UNITED FC
vs
Đội hình
MANCHESTER 62 FC
-
-
-

UEL
04:00
 
[NED L1-17] AJAX AMSTERDAM
vs
Đội hình
CF GETAFE [ESP L1-17]
-
-
-

Lượt đi [0-2]

UEL
04:00
 
[SCO PL-1] CELTIC GLASGOW
vs
Đội hình
FC COPENHAGEN [DEN SL-2]
-
-
-

Lượt đi [1-1]

UEL
04:00
 
[ESP L1-3] FC SEVILLA
vs
Đội hình
FC CFR 1907 CLUJ [LIGA I-1]
-
-
-

Lượt đi [1-1]

UEL
04:00
 
[ENG PL-20] ARSENAL FC
vs
Đội hình
OLYMPIACOS PIRAEUS [GRE PL-1]
-
-
-

Lượt đi [1-0]

UEL
04:00
 
[ENG PL-10] MANCHESTER UNITED
vs
Đội hình
CLUB BRUGGE [BEL D1A-1]
-
-
-

Lượt đi [1-1]

UEL
04:00
 
[ITA L1-3] INTER MILANO
vs
Đội hình
PFC LUDOGORETS 1945 RAZGRAD
-
-
-

Lượt đi [2-0]

UEL
04:00
 
[AUT LIGA-10] FC SALZBURG
vs
Đội hình
EINTRACHT FRANKFURT [GER L1-13]
-
-
-

Lượt đi [1-4]

UEL
04:00
 
[POR PL-6] SL BENFICA
vs
Đội hình
FC SHAKHTAR DONETSK [UKR PL-12]
-
-
-

Lượt đi [1-2]

COPALIBU20
05:00
 
CR FLAMENGO RJ
vs
Đội hình
INDEPENDIENTE DEL VALLE
-
-
-

COPA BRA
06:15
 
[BRA SERIEC-3] EC SAO JOSE RS
vs
Đội hình
CHAPECOENSE SC [BRA SERIEA-19]
-
-
-

COPA LIB
06:15
 
[PAR PD-4] CLUB GUARANI
vs
Đội hình
CD PALESTINO [CHI PD-7]
-
-
-

Lượt đi [1-0]

COPASUD
06:15
 
[URU PD-11] PLAZA COLONIA
vs
Đội hình
ZAMORA FC [VEN PD-2]
-
-
-

Lượt đi [0-1]

LFPB
06:15
 
[14] CLUB AURORA
vs
Đội hình
GUABIRA MONTERO [13]
-
-
-

BRA COPANE
07:00
 
EC VITORIA BA
vs
Đội hình
CR BRASIL AL
-
-
-

BRA COPANE
07:00
 
NAUTICO PE
vs
Đội hình
ABC FC RN
-
-
-

COPA ARG
07:05
 
[ARG PD-21] CA PATRONATO PARANA
vs
Đội hình
INSTITUTO AC CORDOBA [ARG B NAC-8]
-
-
-

COPALIBU20
07:15
 
CA RIVER PLATE (ARG)
vs
Đội hình
LIBERTAD ASUNCION
-
-
-

COPA BRA
08:30
 
[BRA SERIEB-11] AA PONTE PRETA SP
vs
Đội hình
VILA NOVA FC GO [BRA SERIEB-20]
-
-
-

COPASUD
08:30
 
AUDAX ITALIANO LA FLORIDA
vs
Đội hình
CUSCO FC
-
-
-

COPASUD
08:30
 
[BRA SERIEA-9] FORTALEZA EC CE
vs
Đội hình
CA INDEPENDIENTE [ARG PD-15]
-
-
-

Lượt đi [0-1]

LFPB
08:30
 
[8] BLOOMING SANTA CRUZ
vs
Đội hình
CA NACIONAL POTOSI [3]
-
-
-

LFPB
08:30
 
[9] THE STRONGEST
vs
Đội hình
ROYAL PARI SION [6]
-
-
-

COL D2
08:40
 
[5] ATLETICO FC
vs
Đội hình
FORTALEZA FC [8]
-
-
-

CCL
11:00
 
SEATTLE SOUNDERS
vs
Đội hình
CD OLIMPIA
-
-
-

CCL
11:00
 
LOS ANGELES FC
vs
Đội hình
CLUB LEON
-
-
-

Ascenso MX
11:00
 
[10] CSD DORADOS SINALOA
vs
Đội hình
CD MINEROS DE ZACATECAS [5]
-
-
-

Thông báo diễn biến